Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Hitachi CV-950Y
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | CV-950Y |
| Thương hiệu | Hitachi – Nhật Bản |
| Dung tích | 18 lít |
| Công suất hoạt động | 2000W |
| Công suất hút | 460W |
| Bộ lọc | HEPA |
| Chiều dài dây điện | 9 m |
| Phụ kiện | Đầu bàn chải xoay, đầu hút khe, đầu hút sàn |
| Kích thước, trọng lượng | Ngang 42 cm – Cao 33.5 cm – Sâu 54.5 cm |
| Trọng lượng | 8.9 kg |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |







